Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**** อยากต่อยผู้ชายค่ะ!!!! ****  

โอ๊ยเหวี่ยงงงงงง  -*-

มีเรื่องอยู่ว่า  มีคนมาจีบเจ้าค่ะ  จริงๆรู้จักกันมานานแล้วแต่เพิ่งมาจีบเรา  เมื่อวันก่อนเค้าขอขึ้นมาที่ห้องอิฉัน  ซึ่ง.....

ไม่ให้ขึ้น.....

แล้วเค้าก็ตื๊ออิฉันมาตลอดแบบ....บนห้องอ่ะ มีไรนักหนาเหรอถึงขึ้นไม่ได้  อิฉันถามว่าจะขึ้นไปหาถ้วยอะไรไม่ทราบ  เค้าว่าไม่เห็นใจรึไง  ขับรถมารออยู่ตั้งนาน

อ้าว....ก็อิฉันอุส่าห์ลงไปคุยให้ด้วยแล้วนี่  ที่ตรงนั้นก็คนพลุกพล่านเสียอีก  จะได้ไม่เป็นที่ครหา

แล้วจะให้ขึ้นไปอยู่ในที่รโหฐาน   ผิดวิสัยคนอย่างอิฉันล่ะเจ้าค้าาาา

มันมีเรื่องอีกหลายเรื่องที่อิฉันรู้่สึกว่า  ฮีคนนี้ไม่ให้เกียรติกันเลย  จะว่าอิฉันหัวบุราณบานบุรีย่อมได้  เรื่องอย่างนี้ถือนัก  ไม่ให้เกียรติกันอย่างนี้ก็ต่างคนต่างเดินเถอะค่ะ  ใช่ว่ารถด่วนขบวนสุดท้ายรึก็เปล่า  ชีวิตชั้นอีกยาวไกลย่ะ....อย่ามาสำคัญตนผิด

อิฉันยังไม่ยี่สิบค่ะ  เวอร์จิ้นนี้ขอมอบให้สามีวันแต่งงาน  จบ!!!!

โทรไปปรึกษาพี่  พี่บอกว่าถ้าตื๊อนักก็บอกไปว่า  "ชั้นไม่ใช่อีตัว" จบข่าว!!

เปลี่ยนจากหัวข้อ "อยากต่อยผู้ชาย" มาเป็น "อยากผ่าหมากผู้ชาย" แทนได้มิ

คิดแล้วเหวี่ยงเป็นที่สุด

วันนี้ปิดโืทรศัพท์หนีเลยค่ะ

กะว่าต่างคนต่างไปนับแต่บัดนี้  ถ้าอีกสองสามวันยังมาตอแย  อิฉันจะเอาเรื่องไปบอกคุณพ่อให้จัดการให้รู้แล้วรู้รอด

ขอเล่าเพียงสั้นๆนะคะ  เพราะประเด็นนี้คือประเด็นแรกที่อิฉันไม่สบอารมณ์เอามากๆ   สาวๆถ้าเจอแบบนี้จะจัดการยังไงคะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ  ล็อคอง ล็อคอินแม่ไม่ถอดแล้ว     ไม่สน...

ชิส์

จากคุณ : M.F.Luder
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 52 23:59:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com