Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศ ... แฟนหาย .... ทำไงดี  

ขอความคิดเห็นจากทุกๆ คนในห้องนี้ นะคะ

หากคนรัก ที่อยู่ไกล ในต่างแดน อยู่ต่างประเทศ คนละซีกโลก เจอกัน ปีละครั้ง
อยู่ๆ เขาก็เงียบหายไป ไม่ติดต่อกลับมาเหมือนเดิม
จากที่เค้าเคยโทร หรือ เมลมา เกือบทุกวัน  อยู่ๆ กลับ เงียบไปเฉยๆ
โทรไปหา ก็ไม่รับ ฝากข้อความไว้ ก็ไม่โทรกลับ   ไม่เมล ไม่มีอะไรทั้งนั้น

คุยกันครั้งสุดท้าย ไม่ได้ทะเลาะอะไรกันเลยค่ะ
ออกจะ Happy เพราะเพิ่งส่งของขวัญวันเกิดไปให้แก แล้วแกขอบคุณ บอกว่าชอบมาก

ความรู้สึกส่วนตัว เชื่อใจพี่เค้ามาก เค้าไม่ใช่คนเหลวไหล ทำอะไร มีเหตุผลเสมอ

แต่คราวนี้ ไม่เข้าใจจริงๆค่ะ หายไปนานกว่า ที่เคยเป็น
เพื่อนๆ ในห้องนี้ ใครพอจะมีประสบการณ์ ช่วยวิเคราะห์ หรือ หาเหตุผลที่พอจะเป็นไปได้ มาแลกเปลี่ยนหน่อยค่ะ
ไม่สบายใจมากๆ เป็นห่วง และกังวลใจจริงๆ ค่ะ

จะว่าเค้า เป็นอะไรไป ก็คงไม่ใช่ เพราะ ในช่วงที่เค้าเงียบหายไป เขายังมีเวลา มาปิด Hi5 และ Facebook ด้วย แต่ไม่ติดต่อกลับมาหาเราเลย
ไม่ว่าจะในทางใด ไม่มีคำอธิบายอะไรทั้งนั้น

และเราก็นึกไม่ออกว่า เราทำอะไรผิดต่อเขาด้วยค่ะ ไม่เข้าใจจริงๆ
กำลังรอฟังคำอธิบายจากเขา แต่ก็เขาก็ยังเงียบอยู่
ใครพอจะ อธิบาย ได้ ช่วยเข้ามาแลกเปลี่ยนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : CPM4
เขียนเมื่อ : วันมหิดล 00:14:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com