Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้ร้ายปากแข็งของคุณเป็นยังไง เดี๊ยนอยากรู้ค่ะ (อยากฉัวะซักที)  

--- แม่คุณสบายดีไหม (ไม่เคยรู้จักกับแม่เรา และเราเคยพูดถึงแม่เพียงครั้งเดียว)

--- คุณควรคบกับคนใจเย็นกว่านี้มากกว่า (ก็แค่เพื่อนกันมันจะเป็นไรไป)

--- คุณไม่ควรไปยุ่งอะไรกับหมอนี่ ผมไม่เห็นเค้ามีอะไรดีเลย (แต่ตัวเองมีดีกว่าตลอด)

--- ผมจะโทรหาทุกวันนะ ถ้าโทรแล้วคุณไม่รับ ผมจะไม่โทรซ้ำแล้วนะ (แต่โทรมาเป็นระยะๆๆจนกว่าจะรับ)

--- ทำไมคุณไม่รับสายตอนเช้า ผมแค่เป็นห่วงนะเลยโทรมาอีกทีหนึ่ง

--- ในบล็อกคุณเพื่อนเยอะแยะเลย ว่าแต่หมอนี่ กับหมอนี่เป็นใครเหรอ

--- คุณไม่ต้องบอกว่าออกไปกินข้าวกับใคร ผมไม่สนใจ ได้ยินมั้ย อย่าพูดถึงอีกนะ

--- คุณออกไปเที่ยวกลางคืน มีเพื่อนไปกี่คน ผู้หญิง หรือ ผู้ชาย ผมอยากรู้

--- ผมทำให้คุณรู้สึกแย่เหรอ ที่ผมพูดไปเพราะผมคิดว่าเราเป็นเพื่อนตรงๆกันมากกว่าไง

--- กระต่ายของคุณอ้วนน่ารักมาก แต่คุณอย่าเรียกมันว่าไอ้อ้วนได้มั้ย คุณไม่น่ารักเลย

--- กระต่ายของคุณสบายดีเหรอ วันนี้มันขึ้นมาอ้อนกี่ครั้งแล้ว คุณน่ะอ้อนไม่เป็นหรอก

--- ผมโทรหาคุณอีกได้มั้ย คืนนี้ ไม่ใช่อะไรหรอก แค่อยากถามอะไรนิดนึง

--- ผมคิดถึงกระต่ายคุณขึ้นมา ผมก็เลยโทรมา ก็แค่นั้นเอง

--- ผมคิดคำนึงถึงคุณ แต่ไม่ได้หมายความว่าผมคิดถึงคุณเลยนะ

--- โอยๆๆคุณไม่ใช่สเป็กผมเลยสักนิดนึง คนพูดขวานผ่าซากอย่างคุณใครจะมาชอบ หา
.
.
.
.
.
.
.
ผู้ร้ายปากแข็งจริงๆ เวลาวางสายโทรศัพท์แล้วรู้สึกอยากเตะ เอ๊ย อยากเอาหนังกะติ๊กยิงเป็ดขึ้นมาทันใด

เพลงประกอบคงโดนพี่แกเต็มๆละฮ่ะ
คุณๆค้า....อย่าปากแข็งจนเสียเธอไปเลยนะคะ

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 19:35:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com