Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามความคิดเห็นค่ะ ว่าถ้าคุณเจอว่าแฟนคุณมีกิ๊ก จะทำยังไง...ขอความเห็นจากทั้งชายและหญิงเลยนะ  

คือ เราก็ทำโพลล์ไม่เป็นอ่ะ แต่ก็ดี(ฮ่าๆ) จะได้รู้ว่า
1. สำหรับสาวๆ ถ้าเพื่อนคุณมีกิ๊ก คุณจะทำยังไงคะ จะเลือกลงที่แฟนตัวเอง หรือว่าอีกฝ่ายที่รู้หรือว่าไม่รู้เรื่องก็ตามแต่

2. มาที่ชายหนุ่มกันบ้าง .... ทำไมถึงมีแฟนอยู่แล้ว แต่ก็อยากมีกิ๊กเพิ่ม (คำถามนี้คือรวมถึงการมีกิ๊กแบบมีเรื่องติดเรทและไม่มีเข้ามาเกี่ยวข้อง แบบว่าคบกันด้วยใจ)

เจอมากับตัวเองบ่อยค่ะ ประเภทผู้ชายที่มีพันธะ(จะแฟนหรือว่าเมียก้ว่ากันไปตามเคส) เลยเริ่มมาคิดว่ามันก็ปัญหาโลกแตกเหมือนกันเนอะ อยากทราบความเห็นค่ะ แต่ถ้าผู้ชายจะขอตอบข้อแรกหรือตอบมันสองข้อเลยก็ไม่ว่ากัน สาวๆด้วยน๊า

รออ่านนะคะ....ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : pink_satan
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 53 01:26:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com