Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มันจะเป็นไปได้มั้ย ถ้าผู้ชายคนนึงไม่นอกใจเลย{แตกประเด็นจาก L8872493}  

เราเพิ่งพอกับการนอกใจมาค่ะ แค่เราให้ก็ให้อภัยเพราะคิดว่าคนเราก็ทำผิดได้สักครั้งในชีวิต

และ

เราไม่ค่อยเชื่อว่า ผช ถ้าคบกับใครไปสักคนนานๆแล้วจะไม่นอกใจ นอกกายเลย ถึงเลิกกับคนนี้ไป คนหน้าเราก็ตองเจออีก แม้ว่าจะรู้หรือไม่รู้ เพราะเห็นตัวอย่างจากบุคคลที่เรานับถือใกล้ชิดหลายๆคน

แต่นั่นแล่ะค่ะ ความคิดเราก็อาจจะเป็นไปได้ที่ผิด เราจึงอยากถามเพื่อนๆว่ามีใครมั้ยคะ ที่ตั้งแต่คบกับแฟนมา (และคบกันนานๆ) ไม่เคยนอกใจ หรือเจอปัญหานี้เลย

เพิ่มเติมค่ะ* แล้วคุณมั่นใจแค่ไหนคะว่าเค้าจะไม่นอกใจคุณ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 53 11:52:43

จากคุณ : ธาเนีย
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 53 11:47:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com