Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ห้องเงียบจัง พี่แดงเอารูปบุญหล่นกับเพื่อนๆมาโพสต์ ดูแล้วขำอารมณ์ดี  

หวัดดีจ้าเพื่อนๆน้องๆหลานๆ

ห้องเงียบจังเนอะ เห็นแต่พี่แสนเชิงสุดหล่อ มาบ่นว่าห้องเงียบ ช่างเป็นหนุ่มขี้เหงาซะเหลืิอเกิ๊น พี่แดงบ่นมั่งดีกว่า ห้องเงี้ยบบบบบบบบ เงียบ อะค่ะ ยิ่งเป็นช่วงเสาร์อาทิตย์นี่ละก็ ไม่มี้ ไม่มี

(เห็นได้จั๊ดๆ ว่าเพื่อนๆชาวสวนลุมนอกเรื่องใช้เวลาส่วนใหญ่เข้ามาคุย มาจ้อ มาโพสต์อะไรสนุกๆกันในเวลาทำงาน ก๊ากๆๆๆฮ่าฮ่าฮ่า -- เอาน่าๆ พี่แดงไม่ฟ้องเจ้านายหรอกกกกกกก)

บุญหล่นเพิ่งครบวันเกิดครั้งที่ 4 นี้เองค่ะ 4 ขวบแล้ว อ้วน อุ้ยอ้าย อืดอาด ขี้เกี๊ยจขี้เกียจเหมือนแม่มันเป๊ะๆ แถมจะขี้บ่นเหมือนกันอีกซะด้วย (แม่มันหลอนตลอดเวลาเลยค่ะ)

บุญหล่นในภาพอัพเดตล่าสุด สังเกตเหนียงสิ ปกติเป็นผู้ชายไม่มีเหนียงหรอกค่ะ แต่บุญหล่นมีทั้งเหนียงทั้งเนื้อ คุณหมอบอกว่า ..."หยุดให้กินซะบ้างก็ดีนะคับ" - -" ก็มันอร่อยนินา ของดีๆทั้งนั้น

พาเพื่อนๆบุญหล่นมาแนะนำให้รู้จักมั่งค่ะ ที่จริงบุญหล่นมันไม่ชอบกระต่ายตัวไหนๆเล้ย พี่แดงพยายามจะหาเพื่อนมาเลี้ยงอยู่เป็นเพื่อนมัน แต่มันก็ไม่เอาเลยค่ะ ไปหลบหลืบกดดันให้ร้อนรุ่มกลุ้มใจ แต่กับคนนะ บุญหล่นยอมทุกอย่าง เชื้องเชื่อง แต่กับกระต่ายละก็กวงติงเค้า ไล่กัดเค้า นิสัยไม่ดีเลยค่ะ

แต่อื้ม รูปนี้นี่หลายปีก่อนนะ แต่อยากจะให้เห็นใบหน้าเวลาไม่สบอารมณ์ของ ฮี ใบหน้าที่พร้อมจะกวงติง ณ บัดนี้เลยทีเดียว ฮ่าฮ่าฮ่า เห็นแล้วหมั่นไส้มันอะค่ะ

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 53 22:16:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com