Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนที่ตั้งกระทู้ถามเรื่องเพศแบบไหนถึงเรียกว่า "โรคจิต"  

หลายๆคนในนี้ คงอาจจะคิดว่าหมายถึงคำพูดยั่วยวน ลวนลาม อะไรแบบนี้สินะ
อันนั้นผมไม่นับรวมนะครับ เพราะแค่มองก็เดาได้แล้ว

ที่ผมถามก็คือ การตั้งกระทู้ถามเรื่องเพศ แบบเป็นการเป็นงาน พูดคุย
ถามตอบไม่มีการใช้คำล่วงเกิน หรือ ยั่วยวน อะไรเลย ถามตอบแบบทฤษฎี ใช้ศัพท์อย่างเป็นทางการทั้งนั้น แต่แฝงไปด้วยความโรคจิต แนวๆนี้คิดว่าเป็นไปได้ไหม ที่จะมีคนแบบนี้

ถ้ามีส่วนมากเค้าจะถามว่าอะไร ที่เป็นการล่อหลอกให้ตอบแบบทฤษฎี คำที่ใช้อย่างเป็นทางการ แต่แฝงไปด้วยความโรคจิต ลองยกตัวอย่างหน่อยครับ

จากคุณ : MARK_KA
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 53 06:34:10 A:118.173.1.195 X: TicketID:251221

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com