Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้ชายทำอะไรไม่ได้เลยใช่ไหมครับต้องยอมทุกเรื่องเลยหรือ  

คหสต.อาจโดน ญ ไทยด่าแต่ยอมครับจากใจเลย

ผมเป็นคนเบื่อนิสัยผู้หญิงแบบหญิงจริงอะคับชอบแบบออกห้าวๆมากกว่า

แบบ ญ ฝรั่ง แฟร์ๆใจๆ ดี......

(คือประสบการณ์ส่วนตัวผมเคยทะเลาะกับผู้ ญ ที่เป็น

เพื่อนคนหนึ่งอะครับประมาณว่าล่อเล่นกันไปกันมาอยู่ๆมันโมโหด่าผมขุด

อดีตชาติมาด่าผมก็เลยเดือดด่ามันกลับไปผลสุดท้ายมันด่าผม:-)ที่

ด่าผู้ ญ ผมก็เอ้าเมิงด่ากุกุต้องเงียบนั่งฟังว่างั้นผมก็คิดว่าจะจบแต่ไม่จบครับคุณ

เทอไปพูดถึงผมกับเพื่อนอีกคนประมาณว่า"หมาเห่าต้องเตะ:-)"

ผมก็เลยโทรไปถามว่าจะเอายังไงจะจบได้ยังอย่าให้โมโหนะถ้าโมโหอะไร

ก็เอาไม่อยู่พ่อแม่คุณก็ช่วยอะไรไม่ได้ ผ่านไป 1วันแม่เค้าโทรมาพูดว่า

ลูกเค้าเลี้ยงมาไม่เคยว่าใครก่อนดีอย่างงั้นอย่างงี้(ไมเวลาด่ากุนี่มันไม่ใช่

อย่างที่แม่มันพูดเลยฟร่ะ) พอจบผมก็ด่าแม่เค้ากลับว่า ผู้ ญ ดีๆที่ไหนมาด่า

ผู้ชายแบบนี้ แม่เค้าก็ด่าผมว่า:-) ผมก็บอกจะเอาไงครับขึ้นโรงพัก

ไหมข้อความที่ลูกสาวคุณพูดก็มีอยู่ผมไม่ได้ด่าเค้าฝ่ายเดียวแล้วเค้าจะ

ติดต่อมาใหม่หลังจากนั้นก็หายไปเลย........

ผมคิดว่าผู้หญิงไทยบางคนใช้คำว่า:-)ไม่ถูกนะครับ

เพราะคำนี้ผมว่าควรใช้กับผู้ชายที่ทำร้ายร่างกายผู้ ญ หรือเอาเปรียบ ผู้ ญ

แต่ในกรณีผมผมไม่เห็นว่าควรจะใช้คำนี้เพราะว่า คุณด่าผม ผมก็มีสิทธิ

ด่ากลับ สมัยนี้สิทธิเท่าเทียมกันแล้วนะครับ คุณด่าผมมาผมก็ด่ากลับ

แต่โดยสันดานผมไม่ใช่คนชอบหาเรื่องใครนะครับเพื่อนผู้ ญ ผมมีเยอะนะ

สงสัยติดนิสัย ผู้ ญ มาเลยปากจัดไม่ยอมใครเลยอะครับแฮะๆ

จากคุณ : lekize
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 18:38:51 A:125.24.76.236 X: TicketID:227504

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com