Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนถามคุณหมอค่ะคือว่า..เรื่องกลิ่นของน้องสาวอะค่ะ  

หนูมีปัญหาอยากถามค่ะ ขณะที่มีอะไรกับแฟน จะมีน้ำหล่อลื่นใช่ป่าวค่ะ แต่ว่าน้ำของหนูมีกลิ่นแรงมาก บางครั้งแฟนถึงกับบ่นออกมาว่าเหม็นมาก และทำให้หมดอารมณ์ไปเลยก้มีค่ะ ซึ่งแต่ก่อนก็ไม่เป็นไรมาก แต่ตอนนี้รู้สึกว่ามีกลิ่นที่แรกมาก ไม่ทราบว่าเิกิดจากสาเหตุอะไรค่ะ
หนูแต่งงานแล้ว อายุ 28 มีลูกแล้ว 1 คน คลอดโดยการผ่าตัดค่ะ

รบกวนตอบให้ด้วยนะค่ะตอนนี้กลุ้มมากๆเลย

จากคุณ : คนกลุ้มใจค่ะ
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 53 10:19:23 A:158.108.194.79 X: TicketID:266444

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com