Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท] คุณคุยเรื่องเซ็กส์กับใครมากที่สุด  

แฟน (89 คน)
  พ่อ (0 คน)
  แม่ (0 คน)
  พี่ (1 คน)
  น้อง (0 คน)
  ญาติ (0 คน)
  เพื่อนวัยเดียวกัน (54 คน)
  เพื่อนที่อายุมากกว่า (7 คน)
  เพื่อนที่อายุน้อยกว่า (4 คน)
  อื่นๆ (8 คน)

54.60%
  แฟน (89 คน)
 0.00%
  พ่อ (0 คน)
 0.00%
  แม่ (0 คน)
 0.61%
  พี่ (1 คน)
 0.00%
  น้อง (0 คน)
 0.00%
  ญาติ (0 คน)
 33.13%
  เพื่อนวัยเดียวกัน (54 คน)
 4.29%
  เพื่อนที่อายุมากกว่า (7 คน)
 2.45%
  เพื่อนที่อายุน้อยกว่า (4 คน)
 4.91%
  อื่นๆ (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 163 คน

อยากถามความเห็นหน่อยครับว่า คุณมักจะคุยเกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์กับใครมากกว่ากัน แบบว่าคุยอย่างเปิดอก แลกเปลี่ยนความรู้ ปรึกษาปัญหากันอย่างละเอียดลึกซึ้ง หมายถึงสามารถพูดแบบใช้คำที่เจาะจงเจาะลึกแบบชัดเจนได้น่ะครับ

อยากรู้ว่าแต่ละคนมีคนที่คุยเรื่องนี้ได้อย่างเปิดอกเปิดใจมากน้อยแค่ไหน แล้วคนเหล่านั้นหรือคนๆ เดียวเป็นกลุ่มคนจำพวกไหน  ของผมล่าสุดเลยก็เป็นเพื่อนที่อายุน้อยกว่าครับ เพื่อนคนนี้รู้จักและคุยมาได้หลายปีแล้วแต่เพิ่งมาเปิดอกคุยกันเรื่องนี้แบบละเอียดก็ไม่กี่วันมานี้เอง  แบบว่าคุยแล้วสบายใจเลยครับ ได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ ถกปัญหาต่างๆ มากมายแบบเต็มที่เลย  อ้อ! เป็นผู้ชายนะครับ เลยพูดคุยกันได้ตรงไปตรงมาหน่อย

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ

จากคุณ : ปู่ก้า
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 53 22:17:47