Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(RATE) ผมสงสัยเกียวกับผลิตภัณฑ์ชะลอการหลั่ง  

ผมมีอาการหลั่งเร็ว
ได้พยายามลองทุกวิธีทางแล้ว เช่น ขมิบ คิดถึงเรื่องอื่นๆ ใช้ durex performa
แต่ไม่ได้ผล
ผลจึงอยากลองใช้ ผลิตภัณฑ์ชะลอการหลั่ง
มีใครพอแนะนำได้บ้างมั้ยครับว่ายี่ห้อไหนดี ซื้อที่ไหนได้ (ร้านขายยาทั่วไป Watson หรือ Boots มีขายรึเปล่า หรือต้องซื้อตาม website)

จริงๆแล้วผมได้ลองศึกษาหาข้อมูลแล้วพบว่า
มีสามอย่างที่ผมสนใจ
1. D-Lay sx ไม่แน่ใจว่ามี อ.ย. รึเปล่า ดูสรรพคุณแล้วดีมากๆ ไม่มียาชา ไม่มีแอลกอฮอลฮ์ ใช้สมุนไพรธรรมชาติ สามารถ oral-sex ได้
2. Stud 100 เป็นของอังกฤษมี อ.ย. ชัดเจน 1C 203/44
3. Dumont Spray น่าจะเป็นของประเทศไทย มี อ.ย. ชัดเจน 1A 121/45

ผมมีคำถามดังนี้
1. มีใครเคยใช้ผลิตภัณฑ์พวกนี้บ้างครับ ช่วยชี้แนะหน่อย
2. ตัวที่ 1 D-lay sx หาข้อมูลใน google ได้แต่คนขาย ไม่มีคน review เลย บอกว่าดีที่สุดใช้สมุนไพร หญ้าจีน ถามว่าเชื่อได้มั้ย
3. ถ้ามีอะไรแนะนำ ช่วยชี้แนะด้วย

จากคุณ : สงสัย
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 11:41:36 A:66.71.90.174 X: TicketID:267604

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com