Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องของความสัมพันธ์ชายหญิง  

บอกก่อนว่าเราเรียนจบแล้ว ทำงานแล้ว เคยมีแฟนมาก่อน แต่ไม่เคยมีอะไรกัน มากสุดแค่กอดจูบ แต่ก็น้อยครั้งถึงจะมีโอกาส โดยส่วนตัวเราตั้งมั่นว่าจะไม่มีเพศสัมพันธ์ก่อนแต่งงานโดยเด็ดขาดค่ะ

ตอนนี้เรามีแฟน เพิ่งคบกัน อยู่ไกลกัน แฟนเราค่อนข้างขี้เหงา ขี้อ้อน คุยโทรศัพท์กันทุกวัน เวลาคุยจะกระหนุงกระหนิงค่ะ เค้าก็จะชอบออดอ้อน ขอกอด ขอหอม ขอจุ๊บ (ผ่านทางโทรศัพท์ แต่ไม่ใช่ sex phone นะคะ) อารมณ์แบบน่ารักๆ น่ะค่ะ แล้วเราก็ยินยอม ไรงี้

ประเด็นคือ เรากลัวว่า หากมีโอกาสอยู่ด้วยกันสองต่อสอง เขาจะขอทำเหมือนเวลาคุยโทรศัพท์กันน่ะค่ะ (หมายถึงขอกอด ขอหอม) ซึ่งโดยส่วนตัว เราคิดว่ายังไม่เหมาะสม เพราะเราเพิ่งคบกันได้ไม่นาน เพื่อนๆ เห็นว่าอย่างไรคะ แล้วคิดว่า ถ้าเจอกัน เขาจะขอเราทำแบบนั้นไหม

อีกคำถามค่ะ การที่ชายหญิงไปต่างจังหวัดด้วยกัน นอนห้องเดียวกัน กอดหอมกันเฉยๆ ผู้ชายจะอดทนได้ไหมคะ หากฝ่ายหญิงไม่พร้อมถึงขั้นจะมีอะไรกัน

จากคุณ : เฮ้อ
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 14:24:41 A:124.122.15.194 X: TicketID:237642

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com