Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) เกี่ยวกับการช่วยตัวเอง  

เราเป็นคนชอบเรื่องเซ็กส์มาก มีความต้องการสูง
เคยช่วยตัวเองมาตั้งแต่วัยรุ่นแล้วค่ะ ทำให้ติดกับการจิตนาการ
จริงๆเราก็เคยมีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายมาแล้วนะคะ แต่ไม่ค่อยดีเ่ท่าไหร่
แล้วตอนนี้เราก็มีความสุขกับการเป็นโสด ไม่อยากมีแฟนค่ะ
แต่ชอบช่วยตัวเองอะ ชอบหาเพื่อนเล่น sex chat หรือ ไม่็ก็ phone ค่ะ
เวลาที่เราจินตนาการ มันทำให้มีอารมณ์ร่วมอย่างมาก และเวลาเสร็จก็จะเสียวมากๆ ซึ่งมันต่างกับเวลามีเซ็กส์ของจริง ไม่ค่อยเสียว แต่มันส์ เวลาเสร็จมันก็ไม่สุดๆเหมือนตอนช่วยตัวเองค่ะ

1.คุณคิดว่าเป็นเพราะเราติดช่วยตัวเองหรือเปล่าคะ
2.คิดอย่างไรกับการที่เราชอบมีเซ็กส์กับคนที่ไม่รู้จักทาง chat หรือ phone
3.ถ้าอนาคตเราอยากมีครอบครัว จะมีปัญหาครอบครัวไหมคะ
4.มีใครเป็นเหมือนเราบ้างไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : บัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 17:10:00 A:125.24.142.55 X: TicketID:257166

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com