Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช ต อ  

จขกท.กลับมาแล้วค่ะ มีคนตอบเพียบเลย ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัยที่ต้องแตกกระทู้มานะคะ

อธิบายอย่างละเอียดอีกที คือเราชอบที่จะช่วยตัวเอง มากกว่าการมีแฟน
แล้วมีของจริง เพราะเราชอบอิสระ เรายังไม่อยากมีแฟน
และการช่วยตัวเองของเราก็ไ่ม่ได้บ่อย แบบว่าทุกวัน ก็ประมาณช่วงก่อนเป็น ปจด.
ก็จะมีความต้องการบ้าง คืออยากเมื่อไหร่ ก็แชท หาเพื่อนเล่น phone
มันสนุกกว่าทำคนเดียวนี่นา

เราไม่เคยนัดเจอใครค่ะ เล่นแค่ใน chat หรือ phone แค่นั้น
ก่อนทำก็ต้องคุยกันก่อน ดูความคิดเห็น คำพูด คำจา
ว่าเล่นด้วยแล้วจะดีไหม อะไรแบบนี้ค่ะ เราว่าไม่ทำให้ใครเดือดร้อนอ่ะ
วางสายก็จบ เบอร์ที่เราใช้ก็มีไว้เฉพาะกิจนี้อย่างเีดียวเลยค่ะ (จิตไหมเนี่ย)
มันเป็นแค่การจินตนาการ ก็ช่วยๆกันไป หน้าตาเราก็ไม่ได้แย่ หุ่นก็โอเค
แต่ชอบแบบนี้อ่ะ (ณ ตอนนี้) คุณคิดว่าเราเป็นคนแปลกไหมคะ

ส่วนหลังไมค์ คงหลังไมค์ไม่ได้ค่ะ ไม่มี log in จริงๆ ค่ะ ทำไงดี
เอาไว้เดี๋ยวสมัครดีกว่าเนอะ

จากคุณ : บัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 18:00:13 A:58.8.101.59 X: TicketID:257166

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com