Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท)อยากมีอะไรกะแฟนเก่า  

เลิกกันไปได้เดือนกว่าๆ ยอมรับว่าติดใจเรื่องแบบนั้น รู้สึกอยากมีอะไรกับเขา เพราะตอนนี้เราก็ไม่มีใครด้วย แต่เขามีแฟนใหม่ไปแล้ว มีตั้งแต่ตอนที่คบเราอยู่ด้วยซ้ำ
เคยเปรยๆความรู้สึกให้เขารู้ หลังจากที่เลิกกันไปได้เดือนนึง เขาเป็นคนโทรมาหาเรา เขาเองก็อยากมีไรด้วย
จริงๆแล้ว เราเป็นคนที่ช่วยตัวเองอยู่เสมอๆนะและเสร็จทุกครั้ง เพียงแต่ไม่ชอบการสอดใส่ด้วยนิ้ว แต่ถ้าเป็นของอดีตแฟน เรากลับชอบ แต่ก็ยังไม่เคยเสร็จสักครั้ง
>>มันจะดีไหมคะ ถ้าจะให้เขาช่วยเรื่องแบบนี้ คิดหนักค่ะ
>>เมื่อก่อนไม่เคยมีอะไรกะใครเลยเพราะช่วยตัวเองได้ แต่พอมีแล้ว ก็อยากมีอยู่เรื่อยๆ แสดงว่าติดใจใช่ไหมเนี่ย
>>แล้วเราจะเสร็จไหมคะ อยากรู้สึกเสร็จจากการมีอะไรกะผู้ชายบ้าง เคยรู้สึกเหมือนปวดฉี่ แต่เขาถอนสมอก่อนคะ ถ้าทำต่ออีกหน่อยนี่ จะเสร็จรึเปล่าคะ

รบกวนช่วยแสดงความเห็นหน่อยคะ

จากคุณ : แสนดีคนในพื้นที่
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 22:23:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com