Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มี พสพ วันอาทิตย์ จะตรวจหาเชื้อ HIV ได้เร็วสุดวันไหนคะ  

เครียดค่ะ พยายามระงับใจ ห้ามใจตัวเองอย่างที่สุดแล้ว แต่ไม่สามารถทำได้ T_T ตอนนี้สับสนมาก ๆ ถึงแม้จะมีพี่ที่น่ารักคนนึงเข้าใจเรา แต่เราไม่สามารถเล่าเรื่องส่วนตัวทุกเรื่องของเราให้เค้าฟังได้ โดยเฉพาะเรื่องนี้ เรื่องที่ต้นเหตุเกิดจากความเหงา อยากรู้ อยากลอง ของตัวเราเอง ทั้ง ๆ ที่ชีวิตตอนนี้กำลังไปได้สวย สงสารคนรอบตัวมาก ๆ ค่ะ

เรื่องของเรื่องคือเราไปมี พสพ. กับชายคนนึง เค้าไม่ได้ใส่ไปทั้งหมดนะคะ คือเหมือน ๆ กับว่าเค้าก็บังคับเราเหมือนกัน พยายามขัดขืนแล้ว พอรู้ตัวก็รีบลุกขึ้นมาทันที ระยะเวลาที่ของเค้าอยู่ในของเราก็ไม่เกินห้านาทีค่ะ ก่อนหน้าที่เค้าจะใส่ของเค้าเข้ามา เค้า ชตอ ไปหลายครั้งเหมือนกัน เลยเข้าใจว่าไม่น่าจะมีน้ำหล่อลื่นเยอะ รวมถึงเค้าไม่ได้เสร็จด้วยอ่ะค่ะ แล้วเค้าก็บอกว่าไม่มีน้ำใด ๆ ออกมาทั้งสิ้น แบบนี้เราสมควรตรวจเลือดมั้ยคะ แล้วมีโอกาสตั้งครรภ์มั้ย (ประจำเดือนของเราเมื่อเดือนที่แล้วมาวันที่ 19 หรือ 20 เม.ย. นี่แหละค่ะ วันที่เกิดเรื่องคือ 6 พ.ค.)

บอกตรง ๆ ว่าไม่นึกมาก่อนเลยว่าจะได้มาตั้งกระทู้แบบนี้ ตอนนี้เสียใจมาก ๆ ค่ะ จิตตกไปหมด และขอใช้พื้นที่ในพันทิบขอโทษไปถึงคนในครอบครัวของเราด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกความเห็นของเพื่อน ๆ ค่ะ

จากคุณ : อยากเป็นคนดีของทุกคนเหมือนเดิม
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 19:59:09 A:222.123.89.219 X: TicketID:263691

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com