Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) ผิดปกติไหม ถ้าไม่มีอารณ์  

คือว่า ในช่วงใกล้มีประจำเดือนหนูไม่ค่อยมีอารมณ์ขึ้นเขียง เอ้ย เตียงกับแฟนเลยค่ะ ประมาณว่ามัน หงุดหงิดไม่อยากให้โดนตัว ไม่อยากทำ ไม่อยากให้ทำ แบบว่ามันรู้สึกไม่ดีคะ
หนูอายุยี่สิบกลางๆคะ ความรู้สึกแบบนี้คิดว่าเป็นมานานแล้ว เพราะว่าในช่วงนี้จะไม่อยากทำ อ่าน ดู เกี่ยวกับเรื่องอย่างว่าเลย แบบว่ามันรู้สึกไม่ชอบ
แต่ถ้าหลังเป็นประจำเดือน มันมีอารมณ์สุดๆ จนแฟนว่าอยากให้เป็นประจำเดือนตลอด แบบนี้หนูผิดปกติหรือเปล่าคะ มีทางแก้อะไรบ้างไหมคะ มันจะเป็นช่วงหนึ่งอาทิตย์ก่อนมีประจำเดือนคะ แบบว่าแฟนเขางอนบ่อยๆ บอกว่านานจังกว่าจะเป็นประจำเดือนอีก หลายวันเลย
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
ปล. เป็นกระทู้แรก ถ้ามีอะไรไม่ดีขอรับคำตำนิติเตือนค่ะ

จากคุณ : กระต่ายขาเดียว
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 53 19:21:34 A:115.67.122.39 X: TicketID:268765

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com