Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ไปร่วมเพศแล้วไม่ได้ใส่ครับ จะไปตรวจเลือดที่คลินิคนิรนามครับ มีแถวไหนบ้าง+++  

พอดีร่วมแบบเพศเดียวกันครับ

แล้วทุกครั้งี่ผ่านมา 5ครั้ง(ไม่ใช่คู่น่ะครับ) ป้องกันหมดครับทั้งทางออรัล((บ้วนปาก ไม่มีปัญหาช่องปาก))และทางทวาร

แล้วครั้งล่าสุดเมื่อสามเดือนที่แล้วเนี่ยสุดท้ายละครับ

ร่วมเพศไม่ได้มีถุงยางอยู่ดีๆเค้าก็คร่อมเลย ผมเป็นฝ่ายกระทำน่ะเสียบ

ก็ไม่ได้เสียดสีมากเลย วาสลีนเยอะมากมันลื่น เลือดไม่ไหล แตกในก้นของอีกฝ่ายด้วยครับ

เห้อออออเครียดเพราะต้องตรวจสุขภาพเข้าทำงานอ่ะ

แต่ผมก็อยาดหาคลินิคนิรนามไม่เอาสภากาชาดน่ะครับมันปิด

แถวปิ่นเกล้ามีไหมครับ อยากตรวจอยากให้รู้่แล้วรู้ริอดเลย

ปล.สัญญาว่าผมจะไม่มีอะไรกับใครจนกว่าจะถึงคู่ครองของตัวเอง
แล้วใช้ถุง2ชั้นเลย

เข็ดดดดดดดดดมาก

จากคุณ : ข้าวต้มนิโคติน
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 53 20:03:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com