Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{{เรทครับ !!}} ถามคุณผู้ชาย 2 คำถาม...แนะนำหน่อยครับ?????  

ผมอายุ 21 ครับ  ยังไม่เคยมี พสพ.

คำถามที่ 1 คือ
อยากรู้ว่า   ช่วยตัวเอง กับ   การมี พสพ. นี้อย่างไหนเสร็จเร็วกว่ากันครับ
ผมคิดเองว่า ขอจริง จะเสียวกว่า และ เสร็จเร็วกว่าใช้มือ  ผมคิดถูกรึเปล่าครับ ???

คำถามที่ 2 คือ
ของผมเวลาแข็งตัว  มันจะโค้งๆ น่ะครับ   ถ้าจับให้มันตรงก็ได้เกือบตรงคับ
แต่ถ้าปล่อยตามสบายมันจะโค้งอ่ะครับ
แล้วที่ผมเห็นในหนัง ไรงี้  ..... ของเค้าก็ตรงดีปกติ
อยากถามว่าผมผิดปกติอะไรหรือเปล่า แล้วเวลามี พสพ. จะเป็นปัญหาไหม

(คุณผู้หญิงก็ตอบได้นะครับ 5555+  รู้สึกมีคนทักเยอะ ว่าถามแต่ผู้ชาย)

ขอบคุณครับ.....

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 53 15:56:57

จากคุณ : Crescristo
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 20:35:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com