Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) มารายงานผล เรื่องที่คุณก็รู้ว่าอะไร  

เหมือนอย่างเคยนะคะ  ถ้าท่านใดเห็นว่าไม่เหมาะสม  ลบได้ค่ะ

เนื่องจากกระทู้ที่ตั้งไว้คราวก่อน.............เรื่องที่คุณก็รู้ว่าอะไร   ถ้าไม่รู้ก็ช่างมันเถอะ  (เขินอ่ะ)  เพื่อนๆ มาช่วยกันตอบเยอะมาก   หลายคน pm มาให้คำแนะนำ   แสดงความห่วงใย   หลายคนก็อยากทราบผล   ทำให้เราซาบซึ้งใจมาก

ผ่านไป 3 เดือน จากวันแต่งงาน   และด้วยความช่วยเหลือของทุกๆท่าน  รวมกับความพยายามของเราทั้งคู่  วันนี้ขอรายงานผลว่า   เราได้ทำสำเร็จแล้วเมื่อคืนนี้ค่ะ   กรี๊ดดดดด   เย่  เย่  เย่    ถึงจะไม่รู้สึกอย่างอื่นเลยนอกจากคำว่า  เจ็บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ต้องกัดฟัน  อดทน  จนชักจะกลัวที่จะมีครั้งต่อไป   แต่อย่างน้อยเราก็ภูมิใจที่ทำให้สามีมีความสุขได้   ตัวเค้าก็ดีใจแทบเป็นบ้า จากที่ทำใจว่าเริ่มหมดหวังแล้วกลับสำเร็จอย่างไม่คาดฝัน    เราทั้งสองคนจึงขอใช้พื้นที่นี้ขอบคุณทุกท่านนะคะ

ว่าแต่ว่าทำยังไงเราจะมีความสุขได้มั่งคะ   ไม่อยากเจ็บแล้วอ่ะ (ไหนๆช่วยแล้วก็ช่วยให้ตลอดหน่อยน้า)

ถ้ามันเรทจนเกินจะอธิบายหน้าเวปได้  ส่งข้อความมาแทนก็ได้นะคะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : SWEET TOFFY
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 53 13:44:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com