Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

RATE !!! สอบถามด่วนมากครับ  

ถ้าผมมีอะไรกับผู้หญิงในวันที่ 28 พ.ค. (เมื่อวาน) แต่ยังไม่ถึงกับเสร็จ (ฝ่ายชายน้ำยังไม่แตก) ตอน 12.00 น. (เที่ยงวัน) ฝ่ายหญิงกินยาคุมฉุกเฉินโพสตินอร์ (เม็ดแรก) ตอน 12.30 น. (เที่ยงครึ่ง) แล้วมามีอะไรกันครั้งที่ 2 ตอน 15.00 น. (ฝ่ายชายเสร็จ แต่หลั่งข้างนอก) ในการมีอะไรกันทั้ง 2 ครั้ง ไม่ได้สวมถุงยาง

ฝ่ายหญิงทานข้าวเย็นตอนประมาณ 17.00 น. แล้วมาอาเจียน (น่าจะเป็นผลข้างเคียงของยา) ตอน 17.30 น. แล้วทานโพสตินอร์อีกครั้ง (เม็ดที่ 2) ตอน 00.30 น. (เที่ยงคืนครึ่ง) โดยห่างจากเม็ดที่ 1 เป็นเวลา 12 ชม.

คำถามคือ ถ้าผมกลัวฝ่ายหญิงจะท้อง จะให้ทานโพสตินอร์ (เม็ดที่ 3) ตอน 12.30 น. (เที่ยงครึ่ง) อีกเม็ดได้หรือเปล่าครับ

ปล. ขอความกรุณานะครับ จะด่าหรือตำหนิก็เชิญ แต่รบกวนให้ความรู้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : อยากทราบจริง ๆ
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 53 12:42:20 A:183.89.108.48 X: TicketID:120313

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com