Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนโดนข่มขืน อยากรู้ว่าจะต้องไปตรวจเลือดวันไหน  

เรื่องบัดซบที่สุด

แฟนผมโดนข่มขืนในบ้านตัวเอง ช่วงนั้นผมไปต่างจังหวัด ผ่านไป2วันก็เกิดเรื่อง แฟนโดนคนที่เพิ่งรู้จักกันได้ไม่นานข่มขืนในบ้าน

โดยมันมีอุบายมาเอาเงินที่เเฟนติดไว้เพราะซื้อของจากมัน เวลานั้นมัน4ทุ่มกว่าเเล้ว แฟนผมกลับมาจากเปิดร้านขายของ ตอนเเรกนัดว่าให้ไปเอาเงินที่ร้านขายของ มันก็อ้างว่าไม่ว่าง เดี๋ยวไปเอาที่บ้านละกัน พอมาที่บ้านแฟนผมก็จะเอาเงินยื่นผ่านช่องประตูให้ แต่มันอ้างว่าขอเข้าไปดื่มน้ำหน่อย แฟนก็ลังแล แต่ก็ให้เข้ามาเพราะเห็นว่าเป็นคนดีไว้ใจได้

แต่หลังจากมันเข้ามาได้ มันลากแฟนผมขึ้นไปชั้น2ของบ้านเเล้วทำการข่มขืนแบบซาดิสซ์จนแฟนผมไม่สบาย แฟนผมร้องขอให้คนอื่นช่วยดังลั่น แต่ไม่มีคนมาช่วยสักคน ทั้งๆที่เป็นทาวเฮาส์กำแพงติดกัน

วันต่อมามันโทรมาหาแฟนผมทำทีว่าสงสาร ขอโทษ อยากขอเข้ามาดู ประมาณว่าจะมาดูแล

แล้วมันก็มา แฟนผมที่ไม่สบายก็ด่าว่ามาทำไม มันก็พูดจาดีๆว่าจะขอมาดูหน่อย ไม่ทำอะไร มันยืนอ้อนอยู่หน้าบ้านจนแฟนใจอ่อนยอมให้เข้ามาแต่ขอสัญญาว่าจะไม่ทำอะไร

ถึงตรงนี้ผมปวดหัว ผมปรี๊ด ผมถามแฟนว่าให้มันเข้ามาทำไม แฟนได้แต่ร้องไห้เเล้วบอกว่ามันเบลอๆ ไม่ค่อยรู้ตัว และคิดว่ามันจะสำนึกผิดมาดูแลจริงๆ

แล้วมันก็ทำแบบเดิมลากแฟนผมขึ้นไปข่มขืนอีก2รอบบนบ้าน

พิมพ์ไปน้ำตาก็ไหล

บทจะโง่ทำไมมันถึงโงแบบนี้

จากคุณ : อยากจะฆ่ามัน
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 53 13:35:17 A:118.172.58.96 X: TicketID:272673

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com