Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกรณีแฟนโดนข่มขืน ได้เข้าสู่กระบวนการยุติธรรมเเล้ว แต่อยากจะมาเล่าสักหน่อย  

จากกระทู้นี้
http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L9324847/L9324847.html
ผมไม่ได้อยากเป็นกระทู้เเนะนำแบบนี้ จะเข้าไปตอบอันเก่า แต่กระทู้มันด๋อยไปแล้ว ขอตั้งใหม่ละกัน

หลังจากที่ได้โพสกระทู้เก่าไว้ จนมีผู้มาตอบมากมายจนถึง คห.ที่30กว่า ผมเริ่มมีกำลังใจขึ้น และด้วยมีผุ้ให้กำลังใจหลายท่าน ผมจึงตัดสินใจจะทำตามที่หลายท่านแนะนำ จึงให้แฟนมาอ่านกระทู้ที่ผมโพส ว่ามีคนให้กำลังใจเยอะเเยะเลยนะ และก็ชี้ช่องทางที่เราจะชนะคดีได้

แฟนเข้ามาอ่านเเละทำใจสู้ แต่เมื่ออ่านมาถึง คห.ที่37 น้ำตาเธอก็ไหลออกมาอีก ซึ่งก่อนทีผมจะให้เธอมาอ่าน ยังไม่มี คห.อันนี้ ผมอยากบอกว่าคุณทำร้ายจิตใจเธออย่างแรง เน้นว่าอย่างเเรง

แต่ยังไงเราก็ตัดสินใจเเจ้งความครับ

เธอเล่าเหตุการณ์ให้ตำรวจฟังแบบยากลำบากมาก ร้องไห้ตลอดเวลา ผมสงสารเธอ แต่ก็บอกว่าให้สู้ๆ เเละมารู้ทีหลังว่าการทำแบบนี้ เธอเจ็บปวดมาก

ผมถามตำรวจว่าถ้าคดีไปถึงที่สุดและเราชนะคดี มันจะติดคุกกี่ปี ตำรวจบอกว่า คดีแบบนี้อาจไม่ติดคุก แต่จะเป็นชดใช้ค่าเสียหายแทน ผมงง เฮ้ย คดีข่มขืน แค่ชดใช้ค่าเสียหายเองเหรอวะ ตำรวจอธิบายว่า เพราะแฟนผมบรรลุนิติภาวะเเล้ว ไม่ใช่เด็กอายุไม่ถึง15หรือ18 ถ้าแจ้งความชนะก็คงได้ค่าเสียหายหรือถ้าไม่พอใจ ตำรวจจะส่งเรื่องไปศาลแต่ไม่รับรองว่าจะติดคุก

ผมอึ้ง บ้านเมืองนี้ กฎหมายมันอ่อนขนาดนี้เลยเหรอ ไปข่มขืนคนอื่นก็เสียแค่ค่าปรับ ชดใช้เงิน บ้าหรือป่าว นี่มันทำร้ายจิตใจกันเลยนะ ตำรวจอธิบายต่อว่า นั่นเป็นความเสียหายทางจิตใจ ไม่ใช่ความเสียหายที่มองเห็นได้

...

หลังจากนั้นผมพาแฟนไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลต่อ นานมากๆ

หลังจากตรวจเสร็จ แฟนเล่าให้ฟังว่าเธออายมากต้องเล่าเรื่องบัดซบเดิมๆตั้งหลายครั้ง แต่จากการไปตรวจก็ได้ร่องรอยฟกช้ำเป็นหลักฐาน แต่เรื่องตรวจภายในต้องรอผลอีกวัน โดนขูดมดลูกไปด้วย

ออกมาจากห้องตรวจเธอเดินก้มหน้าออกมาอย่างเร็ว ผมจับไหล่เธอเพื่อถามผลตรวจ แต่เธออยากรีบออกไปจากตรงนั้นให้เร็วที่สุดเพราะความอาย

แต่ก็ได้หลักฐานเยอะมาก เพราะความซาดิสซ์ของมันเอง จะเรียกว่าทำตัวเองก็ได้

จากคุณ : จขหท.ผู้จะฆ่ามัน
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 03:07:42 A:118.172.50.44 X: TicketID:272673

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com