Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท30+..ป้าฉอเข้าได้)  

ถามจริงครับ..เห็นมียานอนหลับ
ยาถ่าย ยาห้ามถ่าย ยาขับเมน ยาห้ามเมน
แล้วน่าจะทำยาฝันเปียกมั่งนะ..
บอกตรงๆครับ..เกิดมาจนปูนนี้
เคยมีประสบการณ์ตรงแค่ครั้งสองครั้งเอง
ผมผิดปรกติรึเปล่า..ทั้งๆที่ก็หื่นพอสมควร
ถ้ามียาบังคับได้คงดี..เม็ดละร้อย-หมื่นต้นๆ
แล้วแต่DreamInner..ประมาณว่า..
มิยาบิ500 พอลล่า1,000 พลอย1,100
เจ้ดา20 ฯลฯ..เอ่อป้าฉอนี่ซักหมื่นห้า อิอิ

จากคุณ : apidol
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 53 07:14:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com