Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท] ไม่บ่อยเหมือนเดิม  

คือช่วงก่อนหน้านี้ซัก1-2 เดือน ดิฉันกับแฟนมีอะไรกันทุกวัน

ตลอดระยะเวลา 3 เดือน บางวันก็หลายรอบ

เรามีอะไรกันบ่อยเกินไป ผิดปรกติหรือไม่คะ (เค้าอายุ 40 แล้วค่ะ )

แต่1-2 เดือนที่ผ่านมา เรามีอะไรกัน วันเว้น 2-3 วัน

แล้วเค้าก็บ่นว่าไม่มีแรง เพลีย งานเยอะ(แต่อวัยวะเค้าก็ยังแข็งตัวปรกติ )

ดิฉันรู้สึกไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่เลยค่ะ บางทีทำอยู่ก็หยุดกลางคันเพราะหมดแรง

เป็นไปได้ไหมคะที่เค้าจะเบื่อดิฉันแล้ว

คุณผู้ชายท่านอื่นๆ เป็นแบบนี้กันบ้างรึปล่าวคะ

เวลาทำงานเหนื่อยแล้วไม่อยากมีอะไรกับแฟนน่ะค่ะ

ส่วนตัวดิฉันแล้ว ก่อนหน้านี้เป็นคนไม่ชอบมี Sex ซักเท่าไหร่(นานๆซักครั้ง)

แต่ไม่รู้เป็นยังไง กับคนนี้ดิฉันสามารถมีอารมณ์ได้ตลอดเวลาเลยค่ะ

(แต่ดิฉันก็ไม่เคย ถึงจุดสุดยอดเลยค่ะ แล้วก็ไม่รู้ว่าเป็นยังไงด้วย)

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ญ แท้นะคะ
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 53 13:11:25 A:192.168.25.173 X:118.173.251.226 TicketID:273139

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com