Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ เรท ] ฟุตบอลโลก กับ เจ้าโลก ??  

เหลือเวลาอีก 3 วัน มหกรรมกีฬาระดับโลก กำลังจะเริ่มขึ้น ทุกคนต่างตั้งหน้าตั้งตารอคอย 4 ปีมีเพียงครั้งเดียว ทุกครั้งผมมีความสุข ตื่นเต้นที่จะได้ลุ้นกับทุกๆแมตซ์ แม้จะดึกดื่นเพียงใดก้อตาม

แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนกับทุกๆครั้งที่ผ่านมา ปัญหาของผมคือ แมตซ์ดึก คู่ตีหนึ่งครึ่ง ระหว่างพักครึ่ง ผมมักจะมีเพศสัมพันธ์กับแฟน ทุกครั้ง เพื่อรอเวลา + แก้ง่วง (ซ้อมยิงจุดโทษ และถ้าจบเกมส์จริง ถ้าทีมที่เชียร์ชนะก็ฉลองชัย ถ้าแพ้ ก็ระบายแค้นให้สาสม

แต่คราวนี้ผมกับแฟน ไม่ได้อยู่ด้วยกัน ( ทำงานคนละจังหวัด )

ไม่ยืดเยื้อแล้วนะครับ ขอถามคำถามที่สุมในอกผมเลยแล้วกัน

ระหว่างพักครึ่ง ผมจะทำอย่างไร??

1. ทำร้ายตัวเองด้วย คือหัตถาครองพิภพ

2. เซ็กส์โฟนซาบซ่าน

3. สลับไปดูหนังเอ็กซ์ 15 นาที

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านจากใจจริงๆครับ

จากคุณ : หมกมุ่นมั๊ย
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 53 17:08:28 A:124.120.132.219 X: TicketID:271565

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com