Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฟังเพลงรักไม่ได้ น้ำตามันไหล เพราะยาคุมทำให้ฮอร์โมนแปรปรวนรึเปล่าคะ  

เพิ่งทานยาคุมเดือนที่ 2 ค่ะ ยีห้อไดแอน เพราะต้องการปรับฮอร์โมนเพศชายและหวังผลเรื่องคุมกำเนิดด้วย อยู่ๆ 2-3 วันมานี้เกิดอาการไม่อยากคุยกับใคร แม้แต่แฟนตัวเองค่ะ ทั้งๆที่เมื่อก่อนคุยกันวันนึงเป็นชั่วโมง แต่เมื่อวานเราคุยกับเขาไม่รู้เรื่องเลยค่ะ เหมือนกับไม่มีสมาธิกับอะไรเลย ฟังเพลงเดิมซ้ำไป-มาตลอดเวลาแล้วก้เศร้ามาก ทั้งๆที่มันเนเพลงรักค่ะ อยากทราบว่าเป็นผลจากยาคุมที่กินรึเปล่าคะ เพระปกติไม่เคยเป็นอย่างนี้เลย นี่รึเปล่าคะที่เขาเรียกว่าอารมณ์ผู้หญิง สึกไม่ค่อยดีเลยค่ะเหมือนไม่เป็นตัวของตัวเอง
         เจ้าของกระทู้อายุ 30 ปี ค่ะ เป็นคนมีสิวและขนดกทุกที่ เสียงใหญ่มากและแฟนบอกว่าไม่ค่อยมีความเป็นผู้หญิงเลย

จากคุณ : naam30
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 10:41:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com