Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีสาวๆ ท่านไหนคันบ้างค่ะ  

มีสาวๆ ท่านไหนชอบคันบริเวณ พานหัวนมบ้างป่าวค่ะ (ไม่ใช่หัวจุ๊กนะคะ แต่เป็นบริเวณรอบๆ ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าอะไร) คือเราชอบคันบริเวณนี้บ่อยๆ บางทีเกาจนเป็นแผลเลยอ่ะ แสบไปหลายวัน

มีใครพอทราบมั้ยค่ะว่าเกิดจากสาเหตุอะไร แล้วมันก็คันอยู่ข้างเดียวด้วย บางทีก็แห้งจนลอกออกมาเป็นแผ่นขาวๆ เล็กๆ อ่ะ ลอกไปลอกมามันส์ดี แต่แดงอ่ะ แสบด้วย ส่วนนมน๊มอีกข้างนึงสบายดี ไม่ได้มีอาการคันใดๆ ทั้งสิ้น

จากคุณ : นมน๊ม
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 53 00:19:38 A:124.121.77.168 X: TicketID:217658

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com