Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามกระทู้ติด เรต หน่อยนะคะ เรื่องช่วยตัวเองค่ะ  

คิอเราคบกับแฟนประมาณ 2ปีแล้ว ต่างคนต่างทำงาน และก้อมีอะไรกันตามฟอร์ม สัปดาห์ละ ครั้ง 2 ครั้ง พอกระชุ่มกระชวย แต่ก้อมีความรับผิดชอบ นะคะ ป้องกันสุดฤทธิ์ไม่ให้ท้อง ไม่ให้พ่อแม่รู้
จนตอนนี้ แฟนต้องไปเรียนต่อได้ประมาณ เดือนนึงแล้ว ห่างกันพันกิโล แต่เรากลับรู้สึกติด sex อย่างบอกไม่ถูก 2-3วันจะต้องกลับมาหมกมุ่นเรื่อง sex ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ก้อไม่ได้เป็นอย่างนี้ ( อาจเพราะได้ระบายมั้ง) ต้องหาหนังอย่างว่ามาดูแล้วก้อ ...ตามระเบียบ
อย่างนี้ถือว่าผิดปกติมั้ยคะ

จากคุณ : anonymus
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 53 18:08:03 A:118.175.94.40 X: TicketID:125475

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com