Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำด้วยค่ะ จวนเจียนจะมอดแล้ว วัยแค่ 45 เอง(เรทจริงๆ)  

เราอายุ 41 ปี รูปร่าง หน้าตา จัดว่าดี เพราะรักษาสุขภาพ
ใครเห็นเรา ก็ต้องชมว่า คุณแม่ยังสาว มีลูกโตๆ กันหมดแล้ว
สามีอายุ 45 ปีค่ะ รูปร่างดี หน้าตาดี ชอบออกกำลังกาย วิ่งทุกเช้า
เลือกทานอาหาร ที่มีประโยชน์ต่อสุขภาพ

ผู้ชายวัยนี้ ความต้องการทางเพศ ยังมีกันตามปรกติใช่มั๊ยคะ
แต่ของสามี ถอยแล้ว ตื่นมั่ง ไม่ตื่นมั่ง เดือนนึงตื่นไม่เกิน 2 หน
อย่างนี้ ผิด ปรกติ มั๊ยคะ บางที จะมีกิจกรรมกัน แต่ไม่สามารถทำได้
จะปลุก จะปั่น จะปล้ำ ยังไงก็ ไม่ยอมตื่น แอบสงสารเค้าเหมือนกัน

ดูเค้าก็กังวลไม่น้อย เพราะเรายังสาว ยังสวย ยังมีความต้องการ
แต่เค้า ไม่สามารถ ตอบสนองเราได้ เราก็ไม่รู้จะช่วยเค้ายังไงค่ะ
จะให้เค้าใช้มือช่วย เราก็ไม่ชอบ เพราะมันเจ็บ เค้าเป็นคนมือหนักค่ะ

เปลี่ยนบรรยากาศ ก็แล้ว เที่ยวกระหน่ำ(การเที่ยว ก็เป็นการชดเชย
สิ่งที่ ไม่สามารถมีได้) ก็บอกให้เค้าทำใจ อยู่เป็นเพื่อนกัน ก็พอ
แต่บางที่ เรารู้สึกต้องการ ขึ้นมา ก็พยายามข่มใจ เราไม่เคยช่วยตัวเอง

เพื่อนๆที่วัยประมาณนี้ พอมีคำแนะนำอะไรบ้างมั๊ยคะ
ขอบคุณ ทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : แก้วใบเก่า
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 53 05:36:55 A:61.90.103.138 X: TicketID:274545

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com