Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< เรท >> แบบนี้มีโอกาสท้องหรือเปล่าครับ  

คือว่า...  ผมกับแฟนปกติจะเจอกันเดือนละครั้ง  แต่คราวนี้ มีงานทั้งคู่เลยมา 2 เดือนถึงได้เจอกัน  

พอเจอก็.....กันน่ะครับ (ระหว่าง 2 เดือนนี้ผมไม่ได้ ชตอ.เลยครับ รอแฟนผมอย่างเดียว)

แล้วแฟนผมก็ อยู่ในช่วงที่ใกล้จะมี ปจด. เดือนที่แล้วเขาจะมาวันที่ 2 แต่วันที่มาเจอผมนี่วันที่ 5 แฟนผมเขาก็บ่นว่าเจ็บหน้าอกเล็กน้อย เหมือนว่า ปจด. ใกล้จะมาแล้ว แต่ก็ ยังไม่มา

ผมหลั่งข้างนอกนะครับ แล้วนี่ก็เลยมาวันที่ 18 แล้ว ครับ แฟนผม ปจด. ยังไม่มาเลย แบบนี้มีโอกาสติดไม๊ครับ (ไม่ได้ใส่ถุงเพราะคิดว่าหลั่งข้างนอกคงไม่เป็นไร)

..แต่ผมไม่รู้ว่ามันมีโอกาส ปี๊ดๆ เล็กน้อยแบบเราไม่รู้ตัว ระหว่างที่ใส่เข้าไปหรือปล่าวครับ เพราะว่าไม่ได้....นาน แล้วเป็นช่วงที่ ไข่ใกล้ตกด้วย แบบนี้มีโอกาสติดไม๊ครับ ...ช่วยผมทีครับ..

จากคุณ : มนต์รักเหมันต์
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 53 08:50:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com