Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((เรทท)))....คำถามเดิม แบบนี้ท้องมั้ยครับ เห็นเค้าเครียดมากๆๆสงสารมากๆเลยครับYY  

เดือนที่เเล้วแฟนเมนส์มาวันที่ 19 แล้วเรามีอะไรกันวันที่ 3 มิ.ย โดยสอดใส่เข้าไปอยู่ประมาน 3 นาที ไม่เสร็จนะครับ
เพราะเพิ่งใส่เข้าไปแล้วแฟนบอกเจ็บเลยเอาออก...
แบบนี้โอกาสท้องมากน้อยแค่ไหนครับ ? เเล้วการที่น้ำหล่อลื่นเยอะจะทำให้ท้องง่ายขึ้นรึเปล่าครับ

ตอนนี้แฟนเครียดมากๆเลยครับ เราเห็นก็สงสารเเละรู้สึกแย่ตามไปด้วย...
ตามปกติเมนส์จะมา วันที่ 19 นี้(อีก 1 วัน) แต่อาการตอนนี้เหมืออนอาการคนท้องหลายๆอย่างด้วยครับ
ทั้งกินเยอะขึ้น เพลียๆ และตดบ่อยขึ้นด้วย เลยทำให้เค้ายิ่งเครียดมากขึ้นไไปอีก

เเล้วเรื่้องนี้ มีเบอร์โทรไปปรึกษาได้ที่ไหนบ้างครับ?
ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 53 12:16:41

จากคุณ : ปลาทูมีพุงโต
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 53 12:16:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com