Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท)..รึปล่าวนะ ถามพี่ๆผู้ชายผู้หญิงก็ตอบได้ค่ะ...เรื่องมันมีอยู่ว่า  

คือว่าเป็นสาวอวบระยะสุดท้ายค่ะ สูงร้อย 150 ก่าๆ นน.85 กม.ผิวขาวเหลือง หน้าตาก็ประมาณน่ารัก(อันนี้เพื่อนๆบอก..ก็เชื่อที่เพื่อนมันบอกอ่ะค่ะ) บุคลิกก็พอได้ค่ะ เสื้อผ้าหน้าผม ไม่ล้าหลังไม่เวอร์เกินตัว เพื่อนๆจะบอกว่าเราแต่งตัวดีมีสไตล์น่ารักดี(อันนี้ก็เชื่อเพื่อนอีกแหละ).....
.....คือว่าชอบผู้ชายคนนึงอ่ะค่ะเขาน่ารักมากๆๆๆ หน้าตา นิสัย เคยคุยกันรู้จักกันเห็นหน้ากันปาร์ตี้ด้วยกัน...เรามีความรู้สึกแปลกมากเวลาอยู่ใกล้เขาประมาณว่าอยาก...กอดรัดฟัดเหวี่ยง...อะไรประมาณนั้นอ่ะ..เขิลลลล

อยากรู้ว่า...ผู้ชายเขาจะรังเกียจผู้หญิงอวบระยะสุดท้ายกันไหมค่ะถ้าจะต้องมีอะไรกันเกินเลยอ่ะค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบและทุกความคิดเห็นนะคะ...อ้อลืมบอกค่ะตอนนี้กำลังพยายามลดน้ำหนักสุดชีวิต ออกกำลังกายด้วยให้ฟิตแอนด์เฟรม แต่มันต้องใช้เวลานิและนานด้วย แต่ก็อยากรู้ความรู้สึกผู้ชายเผื่อว่าวันนึงมีโอกาส...แล้วจะได้รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง กิกิ

จากคุณ : อวบระยะสุดท้ายก็มาหัวใจ
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 53 10:32:17 A:125.26.48.182 X: TicketID:275422

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com