Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การที่ผู้ชายแมนๆ แทนตัวเองว่า "หนู" กับพี่ที่ทำงานผู้หญิง ดูตุ๊ดมั๊ยครับ  

ปกติ (15 คน)
  กำกึ่ง (19 คน)
  ตุ๊ด (26 คน)

25.00%
  ปกติ (15 คน)
 31.67%
  กำกึ่ง (19 คน)
 43.33%
  ตุ๊ด (26 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 60 คน

พอดีคุยโทรศัพท์กับแฟน แล้วพอดีมีพี่"ผู้หญิง"ที่ทำงานมาถามเกี่ยวกับงานนิดหน่อย แล้วพี่คนนี้เป็นคนที่ชอบเรียกน้องๆทุกคนว่า"หนู" ไม่ว่าชายหรือหญิง

ไอ้เราก็ตอบไป "หนูไม่ได้ดูเรื่องนี้อ่ะพี่"  แฟนได้ยินบอกว่าตุ๊ดมากๆ ไอ้เราก็งง เลยอยากลองถามเพื่อนว่าว่าเคยได้ยินกันมั้ย หรือรู้สึกว่ามันตุ๊ดขนาดนั้นเลยเหรอครับ ปกติผมก็แมนทุกอย่างนะ เลยไม่เข้าใจว่าทำไมแฟนถึงเป็นได้ขนาดนั้น

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 53 14:36:10

จากคุณ : ไม่เคยเปลี่ยน
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 53 09:37:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com