Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตัดไหม ขริบ  

คือ เคยถามไปแล้วอ่ะนะครับ ว่าไหมที่ขริลทำไมไม่ละลายสักที่ (24 วันแล้ว)
แต่ยังไม่มีใครบอกได้ (ฮือๆ)

เลยจะเปลี่ยนเป็น ไปตัดไหม (ไม่ว่าส่วนใด) เจ็บมากไหมครับ อย่าบอกว่า เจ็บน้อยกว่าตอนเย็บนะครับ เพราะตอนเย็บมันฉีดยาชา

อ๋อ คุณหมอเย็บเป็นแบบ ที่ละปมอ่ะครับ แต่เย็บด้วยล่าง (ด้านล่างน้องน้อย) มีหลายปมเลย คือ ตอนนี้มันก็เริ่มรำคาญแล้วด้วย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : edenboy2522
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 13:41:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com