Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ็บน้องสาว........T.T  

คือก่อนหน้านี้มาตั้งกระทู้ครั้งนึง เกี่ยวกับการคันน้องสาว
มีคนให้ซื้อ ไมด้าบีมาทา ก็ดีขึ้นแต่ไม่หายสนิท
ตอนนี้เจ็บมากเลยค่ะ บวมๆ ด้วย ><

ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรจริงๆค่ะ
ผ้าอนามัย แผ่นอนามัย หรือว่าน้ำยาซักผ้ารึเปล่า
เป็นไปได้ไหมคะ ทำอย่างไรให้หายดีคะ ไม่หาหมอนะ กลัว
ขอชื่อยาดีๆ หรือช่วยๆเราหน่อยนะคะ

จากคุณ : โอ๊ะๆๆ...เจ๊บ
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 53 18:32:19 A:10.28.2.165 X:202.28.180.202 TicketID:269094

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com