Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนผมเป็นเนื้องอก  

คือว่าแฟนผมเป็นซีส น่ะครับ คุณผู้หญิงหลายคนคงจะพบปัญหานี้กันบ้าง
แต่ตอนนี้มันเริ่มโตแล้วครับ 7 ซม. จนมันเป็นเนื้องอก ตอนนี้ก็ฉีดยาคุมแต่ผมว่ามันก็ไม่ได้ผลเท่าไหร่ สงสารแฟนครับประจำเดือนมาทีไร นานๆมาที ไม่ตรงกันอ่ะ เธอปวดท้อง ผมเห็นแล้วเคลียด
ไม่รู้ว่าจะเป็นมะเร็งได้หรือเปล่า หมอบอกถ้าผ่าออกก็อาจจะไม่มีลูก ไอ้เราก็อยากมีลูก แต่ติดที่ไม่พร้อม ใครมีคำแนะนำบ้างครับ

จากคุณ : zaikenta
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 53 03:37:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com