Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท]...กับคนท้องยังไงให้ปลอดภัย  

ไม่ถอด Login นะครับ = =" คำถามเจาะลึกซักนิดนะครับเรทจริงๆ

ไปอ่านมาเค้าบอกว่าท่าที่ปลอดภัยคือนอนตะแคง กับ ผู้หญิงอยู่ข้างบน ท่านอนตะแคงพอเข้าใจว่าไม่เข้าลึกปลอดภัย ส่วนผู้หญิงอยู่ข้างบนมันน่าจะเข้าลึกไม่ใช่หรอครับแถมต้องออกแรงเยอะอีกมันจะปลอดภัยจริงหรอครับ

แล้วก็อ่านมาอีกว่าไม่ควรยุ่งกับหน้าอกมากไม่ควรดูดหรือบีบเพราะจะเป็นการกระตุ้นให้คลอดก่อนกำหนด และน้ำเชื้อผู้ชายทำให้แท้งได้ด้วยหรอครับแล้วถ้าเสร็จข้างในน้ำเชื้อมันก็จะมีค้างอยู่บ้างเป็นอะไรไหมครับจะใส่ถุงยางก็ไม่รู้จะมีสารอะไรที่ไม่ปลอดภัยกับเด็กหรือเปล่า

แล้วถ้าอยากปลอดภัยทำออรัลให้ผู้หญิงจะเป็นไรไหมครับไม่ได้สอดใส่แต่เหมือนจะเกร็งมากกว่าสอดใส่อีกมดลูกจะบีบตัวจนเด็กในท้องเป็นอันตรายไหมครับ

ปรกติตอนนี้จะสอดใส่แต่จะไม่ทำเร็วหรือแรงจะบี้ๆเน้นๆตรงคริมากกว่านะครับบางทีเค้าก็เร็งจนตัวลอยเห็นแล้วเสียวเด็กจะเป็นอะไรนะครับ

คือที่ถามเนี้ยแฟนผมพอท้องเหมือนอารมณ์รุนแรงกว่าปรกตินะครับ เวลาทำทีผมก็เกร็งไม่กล้าทำไรเลยกลัวลูกเป็นอะไรนะครับ

แล้วช่วงที่ปลอดภัยเนี้ยคือกี่เดือนถึงกี่เดือนครับ

แล้วก็อ่านหนังสือมาว่า sex ในช่วงท้องนี่ช่วยป้องกันการแท้งจากสาเหตุบางอย่างได้ด้วยหรอครับ แล้วมันป้องกันยังไงจากโรคอะไรครับ

จากคุณ : WizardOnWeb
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 53 10:32:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com