Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับการจองเส้นในการฟอกไตค่ะ  

พอดีแม่เพื่อนป่วยเป็นโรคไตค่ะ เพื่อนบอกว่าอยู่ในระยะที่ต้องฟอกไตแล้วแต่แม่เพื่อนดื้อไม่อยากไปฟอกไตแกกลัวด้วยน่ะค่ะ หมอเขาบอกว่าให้ไปจองเส้นน่ะคะ เราเลยอยากทราบว่าการจองเส้นคืออะไรเหรอคะ แล้วเราสามารถไปจองเส้นเพื่อทำการฟอกไตได้ที่ไหนอย่างไรบ้างค่ะ จะช่วยดำเนินการให้เพื่อนน่ะค่ะรบกวนให้คำแนะนำด้วยค่ะ  ขอขอบพระคุณสำหรับทุก ๆคำตอบล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : เด็กหญิงปรางค์
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 53 03:40:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com