Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~...ของพี่เล็กหรือของน้องใหญ่ (RATE X)...~  

ของพี่เล็ก (20 คน)
  ของน้องใหญ่ (23 คน)

46.51%
  ของพี่เล็ก (20 คน)
 53.49%
  ของน้องใหญ่ (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 43 คน

เรื่องราวมีอยู่ว่า เมื่อวันเสาร์ดิฉันและสามีไปเยเย่กันใน รร แห่งหนึ่ง (ดิฉันและสามีดิฉันเป็นเกย์ทั้งคู่นะคะ) หลังจากเสร็จภารกิจเสร็จก็แยกย้ายกันกลับบ้าน และวันอังคารได้โทรคุยกันก็ถามปกติ และก็ถึงเรื่องราวที่เกิดขึ้นตามบทสนทนาดังนี้

ดิฉัน : คุณคะ คืนนั้นคุณ happy ไหมอะ
สามี : ก็ OK นะ แต่พี่ไม่ค่อยรู้สึก
ดิฉัน : ??? อ้าว ไหมอะ
สามี : พี่ไม่รู้ว่าของพี่เล็กหรือของน้อง XXX หลวม เนื่องจากน้อง XXX ใช้มาเยอะ อาจทำให้หลวมก็ได้
ดิฉัน : ??? (คิดในใจ ตรูดกรูหลวมได้ด้วยเหรอวะ)

จากเหตุการณ์ดังกล่าว จึงทำให้ดิฉันสงกะสัยว่า ตกลงตรูดของคนเรามีโอกาส 'หลวม' ได้ด้วยเหรอคะ หรือว่าของเค้าเล็ก ???

จากคุณ : gaykrit
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 53 11:16:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com