Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[เรท18+]]ดิฉันเป็นแบบนี้เรียกว่าsexจัดหรือป่าวคะแล้วจะมีปัญหาอะไรตามมาไหม  

อย่ารบกระทู้เลยนะคะกลุ่มใจจริงๆคะ
ดิฉันไม่กล้าไปถามคนอื่นคะเพราะ"อายจริงๆ"

ดิชั้นอายุ25ปีคือจะมีความรู้สึกบ่อยๆคะ
บางทีนั่งเฉยๆก็รู้สึกต้องทำเองเสมอๆ
วันละ1-2รอบเพราะไม่งั้นจะนอนไม่หลับ
ไม่ได้อยู่กับแฟนเพราะไม่ได้แต่งงานกัน
แต่เจอกันอาทิตย์ละ3-4วันจะมีอะไรกันทุกครั้ง
ซึ่งด้วยเวลาจำกัดก็จะประมาณ6-7ชม3-4รอบ
ไม่ก็ต่อยาวเลย3ชมติดคือมีอะไรกัน3ชมอะคะ
แฟนเราบอกว่าไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลยคะ
คือแฟนเก่าๆของแฟนเราเค้าไม่ก็ครั้งเดียวจบคะ
ทำให้เรารู้สึกว่าตัวเองผิดปกติคะไม่เหมือนผู้หญิงทั่วๆไป
แต่แฟนเรากลับบอกว่าดีแล้วแฟนชอบคะเค้าบอกว่าเรา"เด็ด"
เค้าบอกว่าพอคบกับเราแล้วเค้าก็มีอารมย์บ่อยขึ้นเพราะเราเด็ดมันทำให้เรารู้สึกไม่ค่อยดีเลย
แต่บางทีเราก็ห้ามความรู้สึกไม่ได้คะเคยมีอะไรกันนอกสถานที่ด้วยเช่น
ในรถ ห้องน้ำ ที่ทำงานแฟน มากกว่านั้นก็มี
ตอนนี้เรารำคาญตัวเองมากๆเลยคะจะแก้ไขยังไงดีมันทำให้เรารู้สึกว่าเราร่า-รู้สึกแย่จริงๆคะ

คือเราสงสัยคะว่าผู้หญิงทั่วๆไปเค้าทำกับแบบนี้หรือป่าวคะ?
เราผิดปกติหรือจัดเกินไปหรือป่าว?
แล้วถ้าทำกันนานๆมากๆจะมีผลอะไรกับร่างกายหรือป่าวคะ?
แล้วแฟนเราเค้ามองว่าดีนี่เค้าแกล้งชมให้เราดีใจหรือป่าวคะ?
คุณผู้ชายส่วนใหญ่คิดกันยังไงเหรอคะกับเรื่องนี้?
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคะ

จากคุณ : กลุ้มใจจัง
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 15:05:48 A:124.122.172.231 X: TicketID:280363

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com