Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เป็นไปได้ที่จะ(เรท))..ญ.ตอบได้..(แต่)ช.ตอบ(น่าจะ)ดี(กว่า)..อ่ะเข้าเรื่องเลยนะค่ะ..  

แฟนชอบบ่นว่าหน้าอกเรา ฟีบ ลงไป แฟนเค้าชอบแบบ อึ้มๆใหญ่ค่ะ

แล้วชอบบ่นๆว่าทำไมของมัน ฟีบลงไปมากขนาดนี้ แล้วก็ชอบมองหรือดู

ผญ. ที่น่าอกใหญ่เนี่ย แล้วบางทีก้อเรียกเรามาดู บอกว่าชอบแบบนี้

เราเองแรกๆก็ไม่ได้อะไรมากมาย แต่พอบ่อยๆเข้ามันก็น่ารำคาญ

จนเราเองก้อบอกว่างั้น จะเอาไม่หล่ะ แบบใหญ่ แต่เป็นของปลอมนะ

ชอบมั้ยจะไปทำ เพราะเบื่อไม่อยากได้ยินบ่น แฟนก็เรื่องเยอะ บอก

ไม่เอาชอบของจริงมากกว่า เราก็บอกของจริงมันได้แค่เนี่ย จะอะไร

หนักหนา ก็คนมันผอมลง อะไรๆมันก้อฟีบลงเป็นธรรมดา คือเมื่อก่อน

เคยอึ้มอ่ะค่ะ แต่นั่นมันเปนอดีตไปแล้วน่ะ จะให้ทำไง ไอ้นั่นก็ไม่ดี

ไอ้นี่ก็ไม่เอา ชอบแต่บ่นจนเราจะเสียจิตอยู่แล้ว

อยากถามนะค่ะ ว่า ที่ผช.เค้าบ่นแบบนี้ มันหมายความว่าไง

ในเมื่อเราเสนอทางแก้ให้แล้ว แต่ก็ไม่เอา แต่ก็ยังคงบ่นๆเหมือนเดิม

เพื่ออะไร?? แล้วอย่างนี้จะให้ เราทำไงดีค่ะ มันน่าเบื่อทุกครั้งที่ต้อง

มาได้ยินแบบนี้ เลยทำให้ไม่อยากมีไรกับเค้าแล้วเพราะบอกตามตรง

ขาดความมั่นใจมากค่ะ..

ปล. เรา 34แล้ว แฟน32ค่ะ แล้วเราก้อ cup D ด้วยนะค่ะ

จากคุณ : Lisapink
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 53 11:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com