Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>ขอความช่วยเหลือด่วน ค่ะ คุณพ่อมีอาการสะอึก ไม่หยุดมาหลายวัน <<<  

ขอความช่วยเหลือด่วน ค่ะ คุณพ่อมีอาการสะอึก ไม่หยุดมาหลายวัน
วันแรกๆ อาการ สะอึก ตลอดทั้งวัน แทบจะไม่ได้นอน  ทำทุกวิธี ในเนตที่มีคนแนะนำ แต่ไม่หาย หลังจากนั้น ไป นอนที่ รพ. หมอ ฉีดยาให้ และให้ยา แต่ก็ยังไม่หายสะอึก แต่อาการ จะเป็นๆ หายๆ แทน หมอตรวจดูร่างกาย พบ ก้อนนิ่ว ในถุงน้ำดี หมอเลยสรุปว่า น่าจะมาจากสาเหตุนี้ เลยจะให้ คุณพ่อ ผ่าตัด  เราก็เลยสงสัยว่า อาการสะอึก มันจะมาจากสาเหตุนี้ จริงเหรอ ไทม่ และมี ใครในครอบครัวเคยสะอึกบ้างค่ะ แล้วไปหาหมอที่ไหน หายได้อย่างไร  ขอบคุณมากน่ะค่ะ เพราะตอนนี้สงสารคุณพ่อมาก ท่านเครียดมากค่ะ

จากคุณ : ^NICKMOJOE^
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 53 14:54:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com