Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนโกรธมากเพราะเราไปถามเค้าว่าเป็นกามโรคหรือเปล่า  

แฟนไปเมืองนอกได้ 5 เดือนละค่ะ

เค้าบอกว่าวันนี้ฉี่เป็นเลือด ตกใจมาก เลยไปหาหมอ ตอนนี้อยู่ รพ. นั่งรอผลตรวจอยู่
เราก็ตกใจนะถามว่าเป็นอะไร อาการเป็นยังไง อาจจะเป็นนิ่วหรือเปล่า เค้าบอกว่าไม่

แล้วเราเป็นบ้าอะไรไม่รู้ ไปถามเค้าว่า อาจจะเป็น V.D. (กามโรค) หรือเปล่า

เค้าโกรธมากเลยค่ะหาว่าเราอะไรมาคิด เค้าไม่ได้มีอะไรกับใครมันจะติดมาอากาศเหรอ คิดได้ยังไง หยาบคายมากนะที่คิดกับเค้าแบบนี้ บลาๆๆๆ

เราก็รีบขอโทษๆๆๆ ค่ะ แต่ได้คุยกันแค่นั้นแหละ กรรมของเวร

ไม่น่าพูดแบบนั้นเลย แต่เราไม่ได้คิดว่าเค้าไปนอนกะใครจริงๆนะ

ถ้าคุณเป็นแฟนเราคุณจะโกรธเรามากมั้ยคะ แล้วเราจะพูดยังไงคุณถึงจะหายโกรธคะ ขี้แง

จากคุณ : KissAddicted
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 53 20:40:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com