Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เล่นยิมมานาน แต่ทำไมหุ่นมันไม่ใหญ่ ล่ำ สักที..  

เนี่ย อยากได้ประมาณนี้อ่ะคับ...คือผมไม่ได้เป็นคนตัวใหญ่หรอกครับ กลางๆ

สูง 168 หนัก 58 เอง รูปร่างโดยรวมตอนนี้ก็สมส่วนครับ

แต่อยากเพิ่มกล้ามเนื้อให้มันใหญ่มากกว่านี้ ยกเวทในยิมมา 8 เดือนก่าแล้้ว

ก็ช่วยให้กล้ามเนื้อเด่นชัดขึ้นและเฟิร์มขึ้นครับ แต่มันไม่ค่อยบวมโตเท่าไหร่เลยอ่ะ

อยากให้มันบวมๆ ประมาณคล้ายๆ ในรูปนี้อ่ะ...มันดูบึนๆ ดีอ่ะ

แต่ของผมมันได้แค่กล้ามเนื้อกระชับขึ้นเท่านั้นเองอ่ะ

จำเป็นต้องทำยังไงครับ กูรู..ท่านใดรู้ บอกผมทีสิครับบบ ขอบคุณ

จากคุณ : Kenneshiro
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 53 12:37:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com