Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครรู้จักยาสมุนไพร"ไทยประดิษฐ์โอสถ" มั้ยครับ แม่กำลังจะซื้อ เพื่อมาทานครับ  

เมื่อวานแม่บอกให้ผม สั่งซื้อยาสมุนไพร "ไทยประดิษฐ์โอสถ" พอดีพ่อเป็นเกาท์ แล้วก็คนในบ้านปวดข้อ ปวดเข่า ครับ  แล้วมีคนมาแนะนำสมุนไพรตัวนี้ เห็นบอกซองละ 50 บาท แม่ก็เลยจะซื้อ 100 ถุง ครับ (เป็นเงิน 5000)

ผมบอก ลองหาข้อมูลดูก่อนไหม ซึ่งผมลองหาๆ ดู ก็ไม่ค่อยมีข้อมูลการใช้ยาสมุนไพรตัวนี้เท่าไหร่

แม่บอกไม่ต้องหา เพราะข้างบ้านเค้ากินแล้วหาย ให้ผมสั่งซื้อเลย  เลยรบกวนถาม เพื่อนๆ พี่ๆ ว่า พอรู้จักยาสมุนไพรตัวนี้ไหมครับ ถ้าดีจริงจะได้สั่งซื้อตามที่แม่ต้องการครับ

จากคุณ : kikirara
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 53 19:22:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com