Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่ะ!! รู้สึกว่าจู่ๆลำคอก็มีกลิ่นเหม็นมาก ทำยังไงดีคะ ?? ??  

จู่ๆ ก็รู้สึกว่า ลำคอมีกลิ่นเหม็น เมื่อสองสามวันมานี่เองค่ะ

พยายามหาข้อมูลว่าทำไมก็ไม่เจอค่ะ รู้สึกเลยว่ากลิ่นมันลอยมาจากคออ่ะค่ะ

แบบเหมือนกับลมมันมาจากคอ ตอนไหนก็จะเหม็นตอนนั้นอ่ะ่ค่ะ

ตอนแรกคิดว่าเป็นเพราะก้อนเหลืองๆ แต่พยายามส่องกระจกดู เอาไฟฉายส่อง ก็ไม่เห็นอ่ะค่ะ

พยายามขากแล้ว สารพัดแล้วมันก็ไม่ออกมาอ่ะค่ะ

ตอนนี้เหมือนเป็นหวัดด้วยค่ะ แบบเหมือนจะมีเสมหะแล้วก็น้ำมูกนิดๆหน่อยค่ะ

แปรงฟันทุกวันค่ะ มันเหม็นมาจากในคอจริงๆ หนูต้องทำยังไงคะ

ตอนนี้ไม่กล้าคุยกับเพื่อนเลยค่ะ กลัวเพื่อนเหม็น แต่เพื่อนก็ยังไม่มีใครพูดอะไรนะคะ

ช่วยหนูด้วยนะคะ หนูไม่กล้าไปบอกใครเลยค่ะ ไปหาหมอ ก็ไม่รู้จะบอกหมอว่ายังไง

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : น้องลูกชิ้น
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 53 17:03:17 A:192.168.1.117 X:124.157.188.251 TicketID:287323

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com