Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในที่สุดก็มีวันนี้ วันที่เราเลิกยาได้แล้ว

ขอย้อนไปเมื่อเราอายุ ๒๖ ปี ตอนนั้นเราได้ยินน้องคนสนิทว่าเมื่อคืนเค้าไปอัพยามา ด้วยความที่เราอยากรู้ อยากลองว่ามันเป็นยังไง หากรู้รสก็จะหยุดค่ะไม่คิดว่าตัวเองจะติด เลยบอกน้องนั้นไปว่า หากวันไหนบอกพี่บ้างนะ อยากรู้ว่าจะสนุกแค่ไหน ตอนที่ลองเป็นยาไอซ์น้องขายเรามา ๕๐๐ บ. (นิดเดียวเท่านั้น) ทำยังไงเราก็ทำไม่เป็น แบบอ่อนหัดมากตอนนั้น(อ่อนเรื่องแย่ๆแบบนี้ดีแล้วค่ะ) เค้าก็สอนเราว่าต้องทำยังไง ตอนแรกเรายังไม่มีอุปกรณ์ก็เผากับไฟค่ะ ใช้หลอดสูดควันเอา กลับมาบ้านเต้นทั้งคืน แต่ตอนนั้นไม่รู้สึกว่ามันอะไรมากนะคะ รุ่งขึ้นน้องโทรมาถามว่าจะเอาไหมจะสั่งให้ เราตอบตกลง สั่งมา ๒,๕๐๐ ก็เอามาเล่นกันกับแฟน(แฟนเราจะเล่นเวลาออกไปเที่ยวกลางคืนเท่านั้นค่ะ) อาการที่ได้รับคือจะคึก อยู่เฉยไม่ได้ รู้สึกสนุก แต่เราจะทานอะไรไม่ลง หิวน้ำเป็นบ้าเป็นหลัง ดูดกระพุ้งแก้มและนอนไม่หลับ ทรมานมาก เลยโทรไปบอกเค้าว่าเอาของคืนได้ไหม เค้าก็ซื้อคืน(เอาไปเล่นเอง)จ่ายเรามา ๒,๐๐๐ ตอนนั้นรู้สึกไม่ติดใจอะไรค่ะ คิดว่าพอแล้ว แต่มันก็ไม่ได้เป็นอย่างเราคิด

จากคุณ : ฉันชนะแล้ว
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 53 20:23:30 A:125.27.61.226 X: TicketID:291965

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com