Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ไม่เรท] ว่าด้วยเรื่องของอาการ "เสียว"

ไม่เรทจริงๆนะคะ.....

แค่เรื่อง "เสียว"..................ตามกระดูกค่ะ ขี้แง

เฮ้อออ..ตั้งแต่จำความได้ ก็มีอาการปวดตามข้อ ตามกระดูกข้อพับมาตั้งแต่เด็กๆ

เคยไปหาหมอ..หมอบอก ข้อต่อตามกระดูกหลวม T_T

ไม่เคยรักษาต่อเนื่องนะคะ เวลามันจะปวดขึ้นมา ก็เช่นเวลา
หนาว..จะปวดในกระดูกหัวเข่า กับข้อศอก
อากาศเปลี่ยน..เดินมาก ก็เป็น บางทีก็ปวดเองไม่สาเหตุข้างต้น แต่ไม่เคยปวดตามข้อนิ้วนะคะ

ได้ พารา..สักเม็ดก็หาย หรือจะมีช่วงนานๆที ทานยาแล้วไม่ดีขึ้น

เช่นตอนนี้ ขี้แง

มันจะปวดชาไปทั้งแขน ลงมาที่นิ้วด้วยค่ะ เวลาเอาอีกมือลูบตั้งแต่ต้นแขนลงไปถึงปลายมือ

มัน "เสียว" ตามกระดูกอ่ะ ขี้แง

ตกลงหนูเป็นอะไรเนี่ย ฮือออออออออออออออ หนูจะตายมั้ย cry

เด็กผู้หญิง

จากคุณ : ยัย..ฉอเล๊าะ
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 53 08:07:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com