Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"จุดสุดยอด" นี่มันเป็นยังไงคะฺ (เรท) ติดต่อทีมงาน

จากตามที่หัวข้อกระทู้ค่ะ เคยมีแฟนมา 2 คน และก็เคยมีอะไรกับทั้ง 2 คน
"แต่"ไม่เคย "เสร็จ" เลยสักครั้ง บางทีเคยคิดว่าตนเองมีปัญหา หรือเปล่า
ถึงกับเคยพูดกับเพื่อนเล่นๆ ว่าจะไปปรึกษาหมอ ว่าเราไม่มี จุด จีสปอต (T T)
หรือเปล่า ????

แต่พอลองนั่งคุยกับเพื่อน บางคนก็บอกว่า ไม่เคยเสร็จเหมือนกัน บางคนก็บอกว่าเคยเสร็จไม่กี่ครั้ง เพื่อนบางคนก็บอกว่าเสร็จตลอดเลย เสร็จก่อนแฟนด้วยซํ้า ก็เลยงงมากว่าเราจะผิดปกติไหม เพราะเราไม่เคยเสร็จจากการสอดใส่ภายในเลยค่ะ แต่ ถ้าเป็นการกระตุ้นที่บริเวณปุ่มคลิตอริส ก็จะเสร็จค่ะ (อยากรู้ด้วยว่า จีสปอต กับ คริตอริส เวลาเสร็จจะมีความรู้สึกแตกต่างกันไหม?)

บางทีแฟนก็หลั่งเร็ว ไม่ก็จะเหนื่อยกันก่อน ที่เราจะเสร็จ และแฟนก็ชอบให้เราขึ้นบนค่ะ เราก็ขึ้น บางคนบอกว่าขึ้นบนเองจะรู้สึกดีมากมาก แต่เรารู้สึกว่า เวลาขึ้นเองมันไม่ค่อยรู้สึกเท่าเค้าจัดการเอง เราก็พยายามศึกษา จากหลายๆกระทู้มาโดยตลอด ก็พยายามแล้วค่ะ ทั้งขยับเอง บดขยี้ (ขอโทษนะคะ ที่เรท) ก็ยังไม่เสร็จอะ TT

ครั้งล่าสุด ก็ลองอ้อนแฟนให้ซื้อ durex play o เจลหล่อลื่น แฟนก็ซื้อมาให้ พอใช้แล้วก็ยังไม่เสร็จ รู้สึกเหมือนเดิม แค่เย็นๆวาบๆ

มันอาจจะเป็นไปได้ไหมคะ? ที่ว่าชอบช่วยตัวเองด้วย เครื่องสั่น บริเวณปุ่มคริตอริส ภายนอก เลยทำให้เวลาปฎิบัติกิจกรรมจริง แล้วไม่เสร็จ

บางทีก็ต้องหลอกแฟนค่ะ ว่าเสร็จแล้ว แฟนก็บอกว่า ไม่เห็นเหมือนเสร็จเลย มันต้องรู้าสึกตอดตอดข้างใน เราก็ไม่รู้จะว่ายังไง

ก็ลองคุยกับแฟน แฟนก็น่ารัก ช่วยทุกอย่าง ก็ไม่เสร็จสักที บางทีแฟนก็เหนื่อยง่ายค่ะ แต่เค้าก็ดูพยายามเต็มที่นะ

บางทีก็เหมือนจะเสร็จก็ไม่เสร็จสักที เค้าเสร็จก่อนบ้าง หรือความรู้สึกนั้นก็หายไปบ้าง

ความจริงเรื่องนี้มันก็ไม่ได้สำคัญนะคะ เพราะแฟนก็น่ารัก ดีกับเราทุกอย่าง แต่เราก็แค่อยากรู้สึกดีเหมือนผู้หญิงคนอื่นบ้างอะ จนบางทีทำให้เราเบื่อกับการมีเซกส์ไปเลยอ่ะะะะะ T T

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : kenebo
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 53 19:53:35 A:58.11.49.48 X: TicketID:197190

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com